มองเห็นเทือกเขาเล็กๆ นับไม่ถ้วน (เซียะเหมิน) Electric Power Technology Co., Ltd. เป็นหนึ่งในผู้ผลิตชั้นนำและซัพพลายเออร์ของสถานีไฟฟ้าพกพาอุตสาหกรรมขนาด 5kwh ip44 ในประเทศจีน เรามีอุปกรณ์การผลิตชั้นนำระดับโลก-และความสามารถในการผลิตที่แข็งแกร่ง ยินดีต้อนรับสู่สถานีไฟฟ้าพกพาอุตสาหกรรมพรีเมี่ยม 5kwh ip44 ขายส่งจำนวนมากจากโรงงานของเรา
R5|5kWh-โรงไฟฟ้าอุตสาหกรรมระดับ IP44
ผู้ผลิตโรงไฟฟ้าแบบพกพาทางอุตสาหกรรมขนาด 5040Wh สำหรับโครงการพลังงานเคลื่อนที่พลังงานสูง-
R5 ย้ายซีรีส์อุตสาหกรรมไปสู่ระดับ 5kWh ด้วยพื้นที่จัดเก็บ LiFePO4 5040Wh การป้องกัน IP44 ที่ได้รับการยืนยัน และระดับสูงสุด 7000W การกำหนดค่าของ EU ปัจจุบันให้เอาต์พุต AC สูงสุด 5000W ในขณะที่การกำหนดค่าของสหรัฐอเมริกาให้เอาต์พุต AC พิกัด 4000W
การตัดสินใจซื้ออุตสาหกรรม
R5 เป็นตัวเลือกอุตสาหกรรมพลังงานที่สูงกว่า-เมื่อรันไทม์ R3 ยังไม่เพียงพอ
R5 อยู่ในตำแหน่งที่สูงกว่า R3 สำหรับโครงการที่ต้องการพลังงานสำรองภายในที่มากขึ้น การตัดสินใจควรพิจารณาจากรันไทม์ เวอร์ชันทางไฟฟ้า ข้อกำหนดในการขนส่ง และการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม- ไม่ใช่วัตต์เดียว
ความจุฐาน 5040Wh
พลังงานที่เก็บไว้มากขึ้นรองรับระยะเวลาการทำงานที่ยาวนานขึ้นก่อนที่จะเพิ่มแบตเตอรี่เสริม
ได้รับการยืนยัน IP54
ใช้ R5 โดยที่การป้องกันน้ำเข้าเป็นส่วนหนึ่งของเกณฑ์การเลือกผลิตภัณฑ์- ขอหลักฐานอย่างเป็นทางการเมื่อโครงการต้องการรายงาน
สหภาพยุโรป 5000W / สหรัฐอเมริกา 4000W
เอาต์พุต AC ต่อเนื่องจะแตกต่างกันไปตามเวอร์ชันของตลาด และจะต้องแยกจากกันในใบเสนอราคา
โครงแบบมีล้อ 68.3 กก
การย้ายตำแหน่งรองรับล้อและมือจับขนาดใหญ่ แต่แผนการจัดการควรสะท้อนถึงน้ำหนักทางอุตสาหกรรมของหน่วย
เมทริกซ์เวอร์ชัน EU / US
ตระกูลรุ่น R5 หนึ่งตระกูล มีการกำหนดค่ากำลังหลัก-สองแบบที่แตกต่างกัน
220–240V · สูงสุด 5000W
เอาต์พุต 50/60Hz, ไฟกระชาก 7000W, บายพาส 5000W และอินพุต AC สูงสุด 2500W
พิกัด 100–120V · 4000W
เอาต์พุต 60Hz, กำลังสูงสุด 7000W และอินพุต AC สูงสุด 1800W
| สนาม | เวอร์ชันสหภาพยุโรป | เวอร์ชั่นอเมริกา |
|---|---|---|
| แรงดันไฟขาออกไฟฟ้ากระแสสลับ | 220–240V | 100–120V |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต | 60เฮิร์ต |
| เอาท์พุตไฟฟ้ากระแสสลับ | สูงสุด 5,000W | พิกัด 4000W |
| บายพาส | 5000W | 4000W |
| พีค / ไฟกระชาก | 7000W | 7000W |
| อินพุตไฟฟ้ากระแสสลับ | 190–250V, สูงสุด 13A, สูงสุด 2500W | 90–140Vac, สูงสุด 16A, สูงสุด 1800W |
ค่าบายพาสควรจับคู่กับเวอร์ชันตลาดที่เกี่ยวข้อง: 5000W สำหรับการกำหนดค่า EU และ 4000W สำหรับการกำหนดค่า US
การกระจายโหลด
ใช้ AC สำหรับอุปกรณ์ไฟฟ้าแรงสูง- และใช้ DC หรือ USB โดยตรงสำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ที่เข้ากันได้
อินเทอร์เฟซเอาต์พุต R5 รวมช่องจ่ายไฟ AC ในภูมิภาคเข้ากับไฟ 12V DC และการเชื่อมต่อ USB หลายช่อง การแยกประเภทโหลดช่วยรักษาความจุของช่องจ่ายไฟ AC สำหรับอุปกรณ์ที่ต้องใช้อินเวอร์เตอร์จริงๆ
อัตรา 4000W · สูงสุด 7000W
ใช้ 4000W เป็นขีดจำกัดการวางแผนโหลดต่อเนื่องของสหรัฐอเมริกา-ที่แสดงในกราฟิกเอาท์พุตปัจจุบัน
12V / 10A · รวม 120W
เอาต์พุต DC โดยตรงสำหรับอุปกรณ์ที่รองรับซึ่งไม่จำเป็นต้องแปลงไฟ AC
โปรไฟล์ USB-A plus USB- C
USB-A อยู่ในรายการสูงสุด 18W; กราฟิก USB-C ปัจจุบันแสดงโปรไฟล์แรงดันไฟฟ้าหลาย-สูงถึง 12V/1.5A
เค้าโครงอินเทอร์เฟซที่ได้รับการป้องกัน
ช่องจ่ายไฟแบบมีหลังคาและช่องรองรับแผงควบคุมขนาดกะทัดรัด-การทำงานแบบมุ่งเน้น
อินเทอร์เฟซด้านหน้าจัดกลุ่มจอแสดงผล ระบบควบคุมไฟ ปลั๊กไฟ AC/DC และการเชื่อมต่อ USB ด้านหลังตัวเครื่องรูปแบบอุตสาหกรรม- ผู้ซื้อควรตรวจสอบรูปแบบซ็อกเก็ตที่แน่นอนของเวอร์ชันตลาดก่อนที่จะอนุมัติ
- จอแสดงผลส่วนกลางสำหรับสถานะการทำงาน
- จุดเชื่อมต่อ AC/DC ที่ครอบคลุม
- พอร์ตชาร์จ USB สำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ขนาดเล็ก
- เค้าโครงด้านข้างล้อ-ออกแบบมาเพื่อการใช้งานแบบเคลื่อนที่
การวางแผนรันไทม์
5040Wh คืองบประมาณด้านพลังงาน รันไทม์ของอุปกรณ์ขึ้นอยู่กับโปรไฟล์โหลดจริง
กราฟิกแอปพลิเคชัน R5 ล่าสุดระบุแบตเตอรี่ LiFePO4 ขนาด 5040Wh และแสดงรันไทม์อ้างอิงสำหรับการสำรองข้อมูลภายในบ้าน อุปกรณ์กลางแจ้ง และอุปกรณ์ดิจิทัล ตัวอย่างเหล่านี้เป็นค่าประมาณ ไม่ใช่รับประกันรันไทม์ของโปรเจ็กต์
- แยกอุปกรณ์ที่มีกำลังสูง-ออกจากอุปกรณ์ที่มีกำลังสูง-เป็นระยะๆ เสมอ
- ตรวจสอบความต้องการในการสตาร์ทของมอเตอร์และคอมเพรสเซอร์ นอกเหนือจากกำลังไฟที่ใช้งาน
- ใช้รอบการทำงานจริงสำหรับอุปกรณ์ทำอาหาร การทำความร้อน และอุปกรณ์วงจร
- อนุญาตให้มีการสูญเสียการแปลงและสถานะการชาร์จเริ่มต้น
การขยายรอบการทำงานที่ยาวนานขึ้น
ใช้ Y5-BAT เมื่อโปรเจ็กต์ต้องการพลังงานที่เก็บไว้มากกว่าหน่วยฐาน 5040Wh
R5 ได้รับการยืนยันว่าเข้ากันได้กับแบตเตอรี่ขยาย Y5-BAT โดยมีรายการสูงสุด 15 แพ็ค การขยายตัวมีจุดมุ่งหมายเพื่อเพิ่มความพร้อมด้านพลังงาน แต่จะไม่เปลี่ยนอัตราเอาต์พุต AC เฉพาะตลาด R5
ความจุภายใน 5040Wh
เริ่มต้นด้วยแบตเตอรี่ภายในเมื่อพลังงานสำรองครอบคลุมหน้าต่างการทำงานที่ต้องการแล้ว
แบตเตอรี่ขยาย 5040Wh
เพิ่มความจุของแบตเตอรี่ที่เข้ากันได้เมื่อรันไทม์เป็นปัจจัยจำกัด
มากถึง 15 แพ็คที่ระบุไว้
ข้อมูลจำเพาะของสายเคเบิลที่จำเป็นและเวอร์ชันเฟิร์มแวร์หรือฮาร์ดแวร์ที่ทดสอบแล้วไม่ได้ระบุไว้สำหรับการเผยแพร่ และควรได้รับการยืนยันในแต่ละโปรเจ็กต์
การใช้งานทางอุตสาหกรรมและระยะไกล
แพลตฟอร์มแบบมีล้อขนาด 5kWh สำหรับการจ่ายไฟชั่วคราวซึ่งมีการจำกัดการเข้าถึงแหล่งจ่ายไฟหลักแบบคงที่
ย้ายสินทรัพย์พลังงานที่เก็บไว้-ไปที่โหลด
ใช้โครงล้อ-และ-ด้ามจับสำหรับการเคลื่อนย้ายในระยะทางสั้นๆ-ระหว่างพื้นที่จัดเก็บ พื้นที่ทำงานชั่วคราว และการใช้งานกลางแจ้งที่รองรับ
วางแผนการชาร์จและรันไทม์ก่อนจัดส่ง
สำหรับงานระยะไกล ให้กำหนดอุปกรณ์ที่เชื่อมต่อ ชั่วโมงการทำงานที่คาดหวัง การสัมผัสสิ่งแวดล้อม และแหล่งชาร์จไฟก่อนที่จะใช้งานเครื่อง
อำนาจไซต์ชั่วคราว
เหมาะสำหรับเครื่องมือและอุปกรณ์ไซต์ที่เลือกภายในขีดจำกัดเอาต์พุตต่อเนื่องระดับภูมิภาค-
สินค้าคงคลังพลังงานมือถือ
ระบุเวอร์ชันของตลาด ระดับการบรรทุก และวิธีการชาร์จอย่างสม่ำเสมอในทุกหน่วยฟลีท
พลังงานสำรองที่สามารถขนส่งได้
ใช้รายการตรวจสอบการปรับใช้ที่ครอบคลุมโหลด รันไทม์ การเข้าถึงการชาร์จ และเอกสารประกอบที่จำเป็น
พลังงานมือถือเสริม
ยืนยันความต้องการและสภาพแวดล้อมพร้อมกันก่อนใช้งานกิจกรรม
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค R5 สำหรับการทบทวนการจัดซื้อจัดจ้าง
| แบบอย่าง | R5 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โรงไฟฟ้าแบบพกพาอุตสาหกรรมขนาด 5040Wh IP54 |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 5040Wh |
| เคมีแบตเตอรี่ | LiFePO4 |
| เอาต์พุต AC ของสหภาพยุโรป | 220–240V, 50/60Hz, สูงสุด 5000W |
| เอาต์พุต AC ของสหรัฐอเมริกา | พิกัด 100–120V, 60Hz, 4000W |
| พีค / ไฟกระชาก | 7000W |
| บายพาสสหภาพยุโรป | 5000W |
| บายพาสสหรัฐฯ | 4000W |
| อินพุต AC ของสหภาพยุโรป | 190–250V, 50/60Hz, สูงสุด 13A, สูงสุด 2500W |
| อินพุต AC ของสหรัฐอเมริกา | 90–140Vac, สูงสุด 16A, สูงสุด 1800W |
| อินพุตพลังงานแสงอาทิตย์ | กำลังไฟสูงสุด 2100W |
| เอาต์พุต DC 12V | กระแสไฟรวม 12V / 10A / 120W |
| USB-เอาต์พุต A | 5V/3A, 9V/1.8A, 12V/1.5A; สูงสุด 18W ในกราฟิกเอาท์พุตปัจจุบัน |
| เอาต์พุต USB-C | โปรไฟล์ 5V/3A, 7V/2.4A, 9V/1.8A, 12V/1.5A ที่แสดง |
| ระดับการป้องกัน | IP44 |
| ขนาด | 852.5 × 512 × 502 มม. / 33.6 × 20.2 × 19.8 นิ้ว |
| น้ำหนักสุทธิ | 68.3 กก. / ประมาณ. 150.57 ปอนด์ |
| แบตเตอรี่ส่วนขยาย | Y5-ค้างคาว 5040Wh; มากถึง 15 แพ็คที่ระบุว่าเข้ากันได้ |
IP54 เป็นข้อกำหนด R5 ที่ได้รับการยืนยันแล้ว หากผู้ซื้อต้องการ-รายงานการป้องกันทางเข้า ขอบเขตการรับรอง หรือเอกสารการปฏิบัติตามข้อกำหนดของตลาด โปรดขอเอกสารที่เกี่ยวข้องสำหรับ SKU ที่สั่งซื้อก่อนจัดส่ง
แผนการจัดการ
น้ำหนัก 68.3 กก. ทำให้ล้อมีประโยชน์ แต่การยกและการขนย้ายยังต้องมีการวางแผน
แชสซี R5 มีขนาด 852.5 × 512 × 502 มม. ใช้มิติข้อมูลเหล่านี้เมื่อวางแผนการบรรทุกยานพาหนะ ช่องทางจัดเก็บ ความลึกของชั้นวาง การเข้าถึงไซต์งาน และการจัดการทีม
- ความยาว: 852.5 มม. / 33.6 นิ้ว
- ความกว้าง: 512 มม. / 20.2 นิ้ว
- ความสูง: 502 มม. / 19.8 นิ้ว
- น้ำหนักสุทธิ: 68.3 กก. / ประมาณ. 150.57 ปอนด์
แพ็คภูมิภาค-ออก
กราฟิกแพ็คเกจของสหภาพยุโรปและสหรัฐอเมริกาแสดงชุดอุปกรณ์เสริมที่แตกต่างกัน
วัสดุบรรจุภัณฑ์ R5 ล่าสุดควรอ่านตามเวอร์ชันของตลาด แทนที่จะรวมสายเคเบิลทั้งหมดไว้ในรายการบรรจุภัณฑ์สากลรายการเดียว
ชุดต่อไฟ AC + โซล่าเซลล์
แสดงโรงไฟฟ้า สายชาร์จ AC สาย MC4- ถึง Anderson คู่มือผู้ใช้ และใบรับประกัน
เส้นทางอะแด็ปเตอร์เพิ่มเติมที่แสดงอยู่
แสดงสายชาร์จ AC, สายเคเบิล Anderson-7909, สายเคเบิล Anderson-MC4 และคู่มือผู้ใช้/เอกสารการรับประกัน
หยุดปริมาณสายเคเบิล ประเภทขั้วต่อที่แน่นอน ปลั๊กหลัก ภาษาคู่มือ และข้อความการรับประกันในใบเสนอราคาสุดท้ายและใบสั่งซื้อ
การทดสอบอายุและการตรวจสอบการปล่อย
การตรวจสอบจากโรงงาน R5 ควรเชื่อมโยงกับการกำหนดค่าคำสั่งซื้อตามภูมิภาคที่แน่นอน
รูปภาพโรงงาน-เฉพาะรุ่นแสดงหน่วย R5 บน-การทดสอบอายุและสายการตรวจสอบ QC แผนการจำหน่ายขายส่งควรตรวจสอบเวอร์ชันแรงดันไฟฟ้าที่สั่ง ขีดจำกัดกำลัง และชุดอุปกรณ์เสริม แทนที่จะตรวจสอบข้อมูลประจำตัวของรุ่นเพียงอย่างเดียว
- ยืนยันตัวตน R5, ความจุ 5040Wh และเวอร์ชันตลาด
- ตรวจสอบการกำหนดค่าเอาต์พุต 5000W EU หรือ 4000W US ตามที่สั่งซื้อ
- ตรวจสอบพฤติกรรมสูงสุด 7000W และขีดจำกัดอินพุต AC ในภูมิภาค
- ตรวจสอบฟังก์ชันเอาท์พุต AC, 12V DC และ USB
- จับคู่ข้อความ IP54 และหลักฐานที่จำเป็นในการสั่งซื้อเอกสาร
- ยืนยันข้อกำหนดการขยาย BAT ของ Y5- และรายการบรรจุภัณฑ์เฉพาะตลาด
บทสรุปโครงการขายส่ง
ใบเสนอราคา R5 จำนวนมากจำเป็นต้องมีเวอร์ชันของตลาด หน้าที่การทำงาน และสภาพแวดล้อมที่กำหนดไว้ล่วงหน้า
เราจัดหา R5 ให้กับผู้จัดจำหน่ายในอุตสาหกรรม กลุ่มยานพาหนะให้เช่า ผู้ซื้อโครงการ และโปรแกรม-ฉลากส่วนตัว RFQ ที่มีประโยชน์ควรกำหนดวิธีการเคลื่อนย้าย ชาร์จ และบรรทุกอุปกรณ์ในสภาพแวดล้อมการทำงานเป้าหมาย
รุ่นไฟฟ้าของสหภาพยุโรปหรือสหรัฐอเมริกา
ระบุข้อกำหนดของประเทศปลายทาง แรงดันไฟฟ้า ความถี่ และซ็อกเก็ต
โหลดและเวลาทำการ
แสดงรายการอุปกรณ์พร้อมกัน ความต้องการเริ่มต้น และรันไทม์รายวันที่คาดไว้
การเปิดเผยและหลักฐานทรัพย์สินทางปัญญา
ระบุว่าโครงการต้องการเอกสาร IP อย่างเป็นทางการหรือบันทึกการปฏิบัติตามข้อกำหนดอื่นๆ
ปริมาณและฉลากส่วนตัว
ยืนยันปริมาณ การสร้างแบรนด์ บรรจุภัณฑ์ เอกสาร ข้อกำหนด Y5-BAT และเป้าหมายการส่งมอบ
คำถามที่พบบ่อย
คำถามเกี่ยวกับการจัดซื้อโรงไฟฟ้าอุตสาหกรรม R5
คำถามที่พบบ่อย (FAQ)
ถาม: สถานีจ่ายไฟ R5 มี IP54 หรือไม่
ก. ใช่. IP54 เป็นข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์ R5 ที่ได้รับการยืนยันแล้ว หากโครงการต้องการหมายเลขรายงานหรือหลักฐานการทดสอบอย่างเป็นทางการ ให้ขอเอกสารที่เกี่ยวข้องสำหรับ SKU ที่สั่งซื้อ
ถาม: R5 เป็นโรงไฟฟ้าขนาด 5,000W ในทุกตลาดหรือไม่
ตอบ: ไม่ เวอร์ชัน EU ปัจจุบันแสดงเอาต์พุต AC สูงสุด 5000W เวอร์ชันปัจจุบันของสหรัฐอเมริกาแสดงเอาต์พุต AC พิกัด 4000W ทั้งสองแสดงกำลังสูงสุดหรือไฟกระชาก 7000W
ถาม: R5 รองรับไฟชาร์จ AC เท่าใด
ตอบ: ภาพของสหภาพยุโรปแสดงรายการอินพุต AC ได้สูงสุด 2500W รูปภาพของสหรัฐอเมริกาแสดงรายการอินพุต AC สูงสุด 1800W
ถาม: R5 รองรับอินพุตแสงอาทิตย์แบบใด
ตอบ: เมทริกซ์ผลิตภัณฑ์ที่ได้รับการยืนยันในปัจจุบันแสดงรายการอินพุตพลังงานแสงอาทิตย์สูงถึง 2100W สำหรับ R5 ยืนยันการจัดเรียงแรงดันไฟฟ้า กระแส และตัวเชื่อมต่อสำหรับโปรเจ็กต์ก่อนซื้อ
ถาม: R5 สามารถใช้แบตเตอรี่ขยาย Y5-BAT ได้หรือไม่
ก. ใช่. R5 ได้รับการยืนยันว่าเข้ากันได้กับ Y5-BAT โดยมีรายการสูงสุด 15 แพ็ค ข้อมูลจำเพาะของสายเคเบิลและเวอร์ชันเฟิร์มแวร์หรือฮาร์ดแวร์ที่ทดสอบแล้วควรได้รับการยืนยันสำหรับระบบขั้นสุดท้าย
ถาม: R5 ใหญ่และหนักขนาดไหน?
A: R5 มีขนาดประมาณ 852.5 × 512 × 502 มม. และมีน้ำหนักสุทธิ 68.3 กก.
ถาม: ฉันสามารถซื้อโรงไฟฟ้าอุตสาหกรรม R5 ขายส่งได้หรือไม่
ก. ใช่. โครงการขายส่งสามารถตรวจสอบได้จากปริมาณ ตลาดปลายทาง รุ่นไฟฟ้า โปรไฟล์โหลด สภาพแวดล้อม แผนการชาร์จ ข้อกำหนดในการขยาย การสร้างแบรนด์ บรรจุภัณฑ์ และความต้องการด้านเอกสาร
ถาม: ฉันควรจัดเตรียมอะไรบ้างสำหรับใบเสนอราคา R5 จำนวนมาก
ตอบ: ระบุประเทศปลายทาง ปริมาณ แรงดันไฟฟ้าและมาตรฐานปลั๊กไฟ รายการอุปกรณ์ ความต้องการในการใช้งานและการเริ่มต้น สภาพแวดล้อมการทำงาน เป้าหมายรันไทม์ แผนพลังงานแสงอาทิตย์ ปริมาณ Y5-BAT การสร้างแบรนด์ บรรจุภัณฑ์ และเอกสารการปฏิบัติตามข้อกำหนดที่จำเป็น
ระบุประเทศปลายทาง ปริมาณ แรงดันไฟฟ้าและมาตรฐานเต้ารับ รายการอุปกรณ์ ความต้องการในการใช้งานและการเริ่มต้น สภาพแวดล้อมการทำงาน เป้าหมายรันไทม์ แผนพลังงานแสงอาทิตย์ ปริมาณ Y5-BAT การสร้างแบรนด์ บรรจุภัณฑ์ และเอกสารการปฏิบัติตามข้อกำหนดที่จำเป็น
ขอใบเสนอราคา
กำหนดค่าระบบไฟฟ้าอุตสาหกรรม R5 รอบตลาดปลายทางและรอบการทำงาน
แบ่งปันเวอร์ชันของตลาด ปริมาณ แรงดันไฟฟ้าและมาตรฐานซ็อกเก็ต อุปกรณ์เชื่อมต่อ โหลดต่อเนื่องและเริ่มต้น สภาพแวดล้อมการทำงาน รันไทม์เป้าหมาย แผนพลังงานแสงอาทิตย์ Y5-ข้อกำหนด BAT การสร้างแบรนด์ บรรจุภัณฑ์ และความต้องการเอกสารการปฏิบัติตามข้อกำหนดสำหรับการตรวจสอบด้านเทคนิคและเชิงพาณิชย์
ป้ายกำกับยอดนิยม: 5kwh ip44 สถานีไฟฟ้าแบบพกพาอุตสาหกรรม ประเทศจีน 5kwh ip44 สถานีไฟฟ้าแบบพกพาอุตสาหกรรม ผู้ผลิตโรงงาน
